Bảng giá xe Mitsubishi năm 2017 – Bảng giá xe Mitsubishi mới nhất

Bảng giá xe Mitsubishi Mirage

Bảng giá xe Mitsubishi năm 2017

  • Mitsubishi Mirage CVT – số tự động : 523.000.000 VND
  • Mitsubishi Mirage MT – số sàn 5 cấp : 448.000.000 VND

Tham khảo thêm Mitsubishi Mirage https://banggiaxe.com.vn/mitsubishi-mirage/

Bảng giá xe Mitsubishi Attrage

Bảng giá xe Mitsubishi năm 2017

  • Mitsubishi Attrage CVT – số tự động : 549.000.000 VND
  • Mitsubishi Attrage MT – số sàn 5 cấp : 492.000.000 VND

Tham khảo thêm Mitsubishi Attrage https://banggiaxe.com.vn/mitsubishi-attrage/

Bảng giá xe Mitsubishi Outlander

Bảng giá xe Mitsubishi năm 2017

  • Mitsubishi Outlander 2.4L CVT – Phiên bản 7 chỗ cao cấp : 1.275.000.000 VND
  • Mitsubishi Outlander 2.0L CVT – Phiên bản 5 chỗ cao cấp : 1.123.000.000 VND
  • Mitsubishi Outlander 2.0L STD – Phiên bản 5 chỗ tiêu chuẩn : 975.000.000 VND

Tham khảo thêm Mitsubishi Outlander https://banggiaxe.com.vn/mitsubishi-outlander/

Bảng giá xe Mitsubishi Pajero Sport

Bảng giá Mitsubishi năm 2017

  • Mitsubishi Pajero Sport 4×2 AT 3.0L – số tự động 1 cầu máy xăng : 982.000.000 VND
  • Mitsubishi Pajero Sport 4×2 MT 2.5L – số sàn 5 cấp máy dầu 1 cầu : 804.000.000 VND

Tham khảo thêm Mitsubishi Pajero Sport https://banggiaxe.com.vn/pajero-sport/

Bảng giá xe Mitsubishi Pajero Sport Premium

Bảng giá xe Mitsubishi năm 2017

  • Mitsubishi Pajero Sport Premium 4×4 AT 3.0L V6 – số tự động máy xăng 2 cầu : 1.488.000.000 VND
  • Mitsubishi Pajero Sport Premium 4×2 AT 3.0L V6 – số tự động máy xăng 1 cầu : 1.329.000.000 VND

Tham khảo thêm Mitsubishi Pajero Sport Premium https://banggiaxe.com.vn/pajero-sport-premium/

Bảng giá Mitsubishi Outlander Sport

Bảng giá Mitsubishi mới nhất 2017

  • Mitsubishi Outlander Sport CVT Premium – số tự động máy xăng : 978.000.000 VND

Tham khảo thêm Mitsubishi Outlander Sport https://banggiaxe.com.vn/outlander-sport/

Bảng giá Mitsubishi Triton

Bảng giá xe Mitsubishi năm 2017

  • Mitsubishi Triton 4×4 MIVEC AT 2.4L – số tự động máy dầu 2 cầu : 785.000.000 VND
  • Mitsubishi Triton 4×2 MIVEC AT 2.4L – số tự động máy dầu 1 cầu : 700.000.000 VND
  • Mitsubishi Triton 4×4 MT 2.5L – số sàn 2 cầu máy dầu : 690.000.000 VND
  • Mitsubishi Triton 4×2 AT 2.5L – số tự động máy dầu 1 cầu : 630.000.000 VND
  • Mitsubishi Triton 4×2 MT 2.5L – số sàn máy dầu 1 cầu : 596.000.000 VND

Tham khảo thêm Mitsubishi Triton https://banggiaxe.com.vn/mitsubishi-triton/

Bảng giá Mitsubishi Pajero

  • Mitsubishi Pajero BK 3.0L V6 – số tự động máy xăng 2 cầu : 2.120.000.000 VND

Tham khảo thêm Mitsubishi Pajero https://banggiaxe.com.vn/mitsubishi-pajero/

Thông tin liên hệ

Mitsubishi Hải Phòng – Hãng xe ô tô Mitsubishi tại Hải Phòng

Hotline : 0938 222 682

Email : haiphongmitsubishi@gmail.com

Website : https://mitsubishihaiphong.vn